bayanin samfurin
Siffofin:
Tayoyi masu faɗi, madaidaiciyar sanduna, ɗaukar girgiza gaba da ta baya, mafi jin daɗin hawa;high rigidity, m tafiya;Tayoyin da ke da tasirin kwantar da hankali da juriya mai kyau, ƙarfi da ƙarfi mai ƙarfi tare da tsattsauran kayan abu mai ƙarfi, sanduna waɗanda ba su da sauƙin gajiyawa, har ma da derailleur wanda ke tafiya lafiya ko da a kan manyan maki.Yana amfani da tseren tsaunuka, wanda ke da ban sha'awa, kuma mai wahala.Yanayin hawan hawa: dutse, titin daji.
Micro fadada 30 saurin bugun kiran sauri mai canzawa
Madaidaicin matsayi da sauri, da sauƙin saurin canji
Rage jinkiri ko kurakurai
Buga bugun kira na hagu mai saurin tsawo
Micro fadada m gudun da dama tuƙi
Dangane da saurin da ƙarfin jiki da motar ke buƙata, daidaita canjin saurin cikin yardar kaina.Yana da kyakkyawan ji, santsin canjin saurin gudu da ma'anar tuƙi.
Frame
High ƙarfi nadawa carbon karfe frame
Maɗaukakin ƙarfi, ƙarfin ƙarfi, walƙiya sikelin kifi
Yana da sauƙi a saka shi a cikin akwati na mota.Kuna iya tafiya ko'ina
Ji daɗin hawan.
Cokali mai yatsa na gaba mai iya kullewa
Hawa a kan kowane wuri, kusa da kulle a kan tudu, hawa a hankali ba tare da sakewa da ƙarfi ba, buɗewa da kulle kan titin da ke cike da cunkoso, da rage gajiyar hannu.
Ya dace da hadadden yanayin hanya, yana jujjuya cokali mai yatsa na gargajiya, kuma yana da tsawon rayuwar sabis.
Taya ta waje mai kauri mai juriya
Kyakkyawar riko akan busassun hanyoyi, ingantaccen juriya na skid a cikin tsarin tayoyin waje don hawan ruwa.
Saka juriya, juriyar huda da juriya mai ƙarfi.
Birki na injina
Kulle yana da ƙarfi da ƙarfi, kuma tasirin birki yana da kyau, don haka farantin an yi shi da kayan musamman kuma ba shi da sauƙin sawa.
Tare da tsattsauran faifai, zai iya rage yawan rashin kuzarin birki.
sigogi na samfur
Bayanin sanyi na samfur
Juyawa tsayi daga ƙasa
Tsayin sanduna daga ƙasa
Tsayin nadawa
Tsawon abin hawa
Tsawon nadawa
Ana auna bayanan da ke sama da hannu, kuma za a sami wasu kurakurai.Da fatan za a koma ga ainihin samfurin.
girman abin hawa | 24 inci | 26 inci |
Tsawon wurin zama sama da ƙasa | Game da 70-85 cm | Game da 80-95 cm |
Wurin rike yana da tsayi daga ƙasa | Kusan 94cm | Kusan 106cm |
Tsawon abin hawa | Game da 165 cm | Game da 172 cm |
Tsawon ninka | Kusan 90 cm | Kusan 95 cm |
Tsayin nadawa | Game da 80 cm | Kimanin cm 100 |
Ninke nisa | Kusan 33cm | Game da 35 cm |
Ya dace da tsayi | 140-170 cm | 160-185 cm |
samfurin daki-daki
10S sakawa hasumiya dabaran
An karɓi ainihin fasahar sakawa, kuma motar hasumiya ba ta da ka'ida a girmanta da siffa, tana ba da damar mafi kyawun haɗin gwiwa tsakanin gears.
Ƙananan ƙara, jujjuyawar kwanciyar hankali, ba sauƙin sauke sarkar ba
Haɗaɗɗen dabaran mai fashewar iska
Ba shi da sauƙi don tsatsa, kayan yana da haske kuma yana da tasiri mai tasiri, kuma an tsara gaba da baya tare da gefuna da sasanninta da yawa.
Yana da sauƙi a magance sake haɗuwa.
Shaft mai ɗaukar hatimi
Wurin rufewa yana da matsayi mafi girma na lubrication fiye da madaidaicin madaurin ƙwallon ƙafa, kuma yana da ƙarfi
Ayyukan hana ruwa, yadda ya kamata ya guje wa yashi na yau da kullun, babu hayaniya mara kyau da ƙarancin ƙoƙari.
Matsayin tseren kwanciyar hankali
Matashin yana ɗaukar salon tsere na ƙwararru, tare da kunkuntar gaba da faffadan baya, da faffadan kujerar baya
Dadi gaban santsi kunkuntar nau'in, rage gogayya tsakanin kafafu, sauki don samar da karfi.