Bayan shirya duk laima, tawul, da tanti da za ku yi amfani da su a bakin rairayin bakin teku, akwai sauran aiki mai wuyar gaske: jan duk kayan aikinku daga filin ajiye motoci zuwa cikin yashi.Tabbas, zaku iya hayar 'yan uwa da abokai don taimaka muku ɗaukar wuraren kwana na rana, kwalabe na fuskar rana, da manyan firiji.Ko kuma za ku iya saka hannun jari a ɗaya daga cikin mafi kyawun quads da aka tsara don ceton ku wahalar tafiye-tafiye da yawa ko dogaro da ƙarin hannaye.
Yayin da ATVs ke kallon iri ɗaya daga samfurin ɗaya zuwa na gaba, ba su da kamanni, kuma motar da ta dace a gare ku ya dogara da bukatunku.Misali, adadin kayan da kuke ɗauka, filin da kuke ratsawa, har ma da ikon ku na ɗaukar 'yan uwa (ciki har da karnuka) duk za su ƙayyade wane ATV ya dace da ku.Bayan bita bita, kimanta shawarwarin ƙwararru, da kuma zana kan ƙwarewar mutum, mun gano samfura guda bakwai waɗanda suka cancanci saka hannun jari a cikin. Zaɓuɓɓukan da alama ba su da iyaka, amma wannan jeri mai sauƙi zai taimaka muku samun wanda ya dace da ku.
Kayayyaki:filastik, karfe |Girma: 24.6 x 36.2 x 21.4 inci |Nauyi: 150 fam |Nauyin: 24.5 kg
Baya ga bayyanannun siffofi, wannan trolley ɗin mai ɗimbin yawa yana zuwa tare da masu riƙe abin sha guda biyu (saboda za ku ji ƙishirwa lokacin da kuke tafiya) kuma yana ninka sama don adana sarari lokacin da ba a amfani da ku.
Lokacin aikawa: Nuwamba-07-2022